HD Cascading Ring Network Optical Switch YP-HD802 HD Cascading Ring Network Optical Switch YP-HD802 Network Ports Four 10/100/1000Base-T(X) adaptive Ethernet port
Network Ports Properties
RJ45
IEEE802.3、IEEE802.3U、IEEE802.3X protocol
Support half-duplex, full-duplex, auto-negotiation
mode
YP-HD802 THIẾT BỊ MẠNG 7.500.000 đ Số lượng: 99 Cái
  • HD Cascading Ring Network Optical Switch YP-HD802

  • Đăng ngày 04-08-2017 08:31:34 AM - 958 Lượt xem
  • Giá bán: 7.500.000 đ

  • Network Ports Four 10/100/1000Base-T(X) adaptive Ethernet port
    Network Ports Properties
    RJ45
    IEEE802.3、IEEE802.3U、IEEE802.3X protocol
    Support half-duplex, full-duplex, auto-negotiation
    mode


Số lượng
Số lượng: 99 Cái
Network Ports Four 10/100/1000Base-T(X) adaptive Ethernet port
Network Ports Properties
RJ45
IEEE802.3、IEEE802.3U、IEEE802.3X protocol
Support half-duplex, full-duplex, auto-negotiation
mode
Support MDI/MDI-X adaptation
Delay: ﹤9.6μS
Bit Error Rate: ﹤1/1000000000
Transmission Rate 10/100/1000Mbps
Optical Fiber Ports 2Ch 10/100/1000M Single Mode FC Optical Fiber
Ports
Optical Fiber Ports Properties Wave Length:1310/1550nm
Transmission Distance Adjacent Distance:0-100KM
Rated Input voltage DC12V
Power Consumption 4.8W
POE
Standard Protocol IEEE 802.3af/at
Pin Definition V+、V+、V-、V- Corresponding to 1,2,3,6
The Input Voltage DC48V
The Output Power 15.4W
Operating Temperature -40 ~ 85℃
 

  Ý kiến bạn đọc

     

 

Sản phẩm cùng loại

Switch Tiandy TC-FS108-E

Switch Tiandy TC-FS108-E

Giá bán: Liên hệ

Switch Tiandy TC-FS104-E

Switch Tiandy TC-FS104-E

Giá bán: Liên hệ

Switch POE 8 cổng dahua S1000-8TP

Switch POE 8 cổng dahua S1000-8TP

Giá bán: Liên hệ

Switch POE 24 cổng dahua PFS4226-24ET-240

Switch POE 24 cổng dahua...

Giá bán: Liên hệ

Switch POE 16 cổng dahua PFS4218-16ET-190

Switch POE 16 cổng dahua...

Giá bán: Liên hệ

 
Danh mục sản phẩm
Tải phần mềm camera
Hỗ trợ kinh doanh
Hỗ trợ kỹ thuật

Hệ thống chi nhánh

Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây